Kariya don amfani da taki granulator

Kayan aikin don granulating Organic taki da takin mai magani galibi yana cikin granular.Tsarin granulation shine babban tsari wanda ke ƙayyade fitarwa da ingancin taki.Sai kawai ta hanyar daidaita abun ciki na ruwa na kayan zuwa batu, za'a iya inganta ƙimar ƙwallon ƙwallon kuma ƙwayoyin za su iya zama zagaye.Abubuwan da ke cikin ruwa na kayan a lokacin granulation na taki mai girma mai girma shine 3.5-5%.Ya dace don ƙayyade abin da ya dace da danshi dangane da iri-iri na albarkatun kasa.

Lokacin granulating, kayan ya kamata a ƙara mirgina a cikin granulator.Kayayyakin suna shafa juna a lokacin mirgina, kuma saman kayan za su zama m kuma sun haɗa cikin bukukuwa.Kayan ya kamata ya zama santsi a cikin motsi, kuma kada a yi tasiri mai yawa ko tilastawa cikin bukukuwa, in ba haka ba barbashi za su kasance marasa daidaituwa a girman.Lokacin bushewa, ya zama dole a yi amfani da damar kafin ƙwayoyin ba su da ƙarfi.Barbashi kuma yakamata a jujjuya su da ƙari.A lokacin mirgina, gefuna da sasanninta na ɓangarorin ya kamata a kashe su, ta yadda kayan foda za su iya cika ɓangarorin kuma su sa ɓangarorin su kara zagaye.

Akwai matakan kariya guda shida yayin aikin granulator na takin gargajiya:

1. Kafin fara samar da wutar lantarki na granulator taki, da fatan za a duba ƙayyadaddun ƙarfin lantarki da daidaitaccen halin yanzu da aka yi alama akan motar, kuma tabbatar da ko daidaitaccen ƙarfin lantarki shine shigarwar kuma an saita relay mai yawa.

2. Idan ba a mamaye albarkatun ƙasa gaba ɗaya a cikin granulator ba, an haramta shi sosai don gujewa lalata kayan aikin.

3. Tushen granulator na takin gargajiya dole ne ya kasance mai ƙarfi, kuma yana da kyau a yi aiki a cikin yanayin aiki ba tare da girgiza ba.

4. Tabbatar da ko an girka tushen tushen tushen takin granular taki da skru na kowane bangare.

5. Bayan da aka fara kayan aiki, idan akwai kararraki mara kyau, yanayin zafi da girgiza akai-akai, da dai sauransu, za a rufe shi nan da nan don dubawa.

6. Bincika ko zafin motar yana da al'ada.Lokacin da nauyin ya ƙaru zuwa nauyin al'ada, duba ko halin yanzu ya wuce ƙimar halin yanzu.Idan akwai abin al'ajabi da yawa, ya fi dacewa a canza zuwa ƙarfin dawakai.

Don ƙarin cikakkun bayanai ko samfuran, da fatan za a kula da gidan yanar gizon mu:

http://www.yz-mac.com

Layin shawarwari: + 86-155-3823-7222


Lokacin aikawa: Dec-17-2022