Rotary Drum Sieving Machine

Short Bayani:

Da Rotary Drum Sieving Machine kayan aiki ne na yau da kullun a cikin samar da takin zamani, galibi ana amfani dashi don raba kayan da aka dawo da samfurin da aka gama, shima ya fahimci rarrabuwa na ƙarshen kayayyakin, har ma da rarraba kayayyakin ƙarshe. 


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Gabatarwa 

Menene Mashin ɗin Rotary Drum?

Rotary Drum Sieving Machine mafi yawanci ana amfani dashi don rabuwa da kayayyakin da aka gama (foda ko granules) da kayan dawowa, sannan kuma yana iya fahimtar ƙididdigar kayan, don a iya rarraba samfuran da aka gama (hoda ko granule). 

Yana da wani sabon nau'in kayan kwalliyar kai-kayan bincike na musamman. Ana amfani dashi ko'ina cikin nuna abubuwa masu ƙarfi waɗanda ƙarancin ƙasa da 300mm. Yana da inganci mai yawa, ƙarami kara, ƙaramin ƙura, tsawon rayuwar sabis, ƙarancin kulawa, sauƙin kulawa da sauran fasaloli. Screenarfin nunawa tan 60 ne / awa ~ tan 1000 / awa. Kyakkyawan kayan aiki ne a cikin aikin samar da takin zamani da takin zamani.

Ka'idar Aiki

Wankan kai Rotary Drum Sieving Machine yana yin juyawa mai dacewa na silinda na rabuwa ta tsakiyar kayan aiki ta hanyar tsarin rage karfin gearbox. Silinda na rabuwa na tsakiya allo ne wanda ya kunshi zoben karfe da yawa. An sanya silinda na rabuwa ta tsakiya tare da jirgin ƙasa. A cikin yanayin karkata, kayan suna shiga cikin silinda daga saman ƙarshen silinda na rabuwa na tsakiya yayin aikin aiki. A yayin juyawar silinda na rabuwa, ana raba kyawawan abubuwa daga sama zuwa kasa ta hanyar tazarar allo wanda aka hada shi da karafan karfe na annular, kuma kayan da ba su da kyau sun rabu da daga karshen karshen silinda na rabuwa kuma za'a kai su injin niƙa. rAna samarda na'urar tare da nau'in kwano mai tsabtace atomatik. Yayin aiwatar da rabuwa, jikin allo yana ci gaba da "tsefewa" ta hanyar aikin tsabtatawa ta hanyar dangin motsi na aikin tsaftacewa da jikin sieve, don haka a koyaushe ana tsabtace jikin ɗamarar a cikin aikin duka. Ba zai tasiri ingancin nunawa ba saboda cushewar allon.

Halayen Aiki na Injin Jirgin Rotary Drum

1. Ingantaccen aikin nunawa. Saboda kayan aikin suna da injin tsabtace farantin karfe, ba zai taɓa iya toshe allo ba, don haka inganta ingancin aikin kayan aikin.

2. Kyakkyawan yanayin aiki. Dukkanin tsarin binciken an tsara shi a cikin murfin ƙurar da aka rufe, gaba ɗaya yana cire sabon abu mai tashi ƙurar a cikin binciken da inganta yanayin aiki.

3. noisearancin amo na kayan aiki. A yayin aiki, amo da abu da allo mai juyawa ke keɓewa gaba ɗaya ta rufe murfin ƙurar, wanda ke rage amo na kayan aiki.

4. Kulawa mai dacewa. Wannan kayan aikin yana rufe taga na lura da kayan aiki a bangarorin biyu na murfin ƙurar, kuma maaikatan na iya lura da aikin kayan aikin a kowane lokaci yayin aiki.

5.Daɗewar sabis. Wannan allon kayan aikin ya ƙunshi ƙarfe da yawa, kuma ɓangaren ɓangarenta yana da girma fiye da ɓangaren ɓangaren ɓangaren allo na sauran fuska kayan aikin rabuwa.

Rotary Drum Sieving Machine Video Nuni

Zaɓin Samfurin Mashin ɗin Rotary Drum

Misali

Diamita (mm)

Tsawon (mm)

Gudun juyawa (r / min)

Nufi (°)

Powerarfi (KW)

Girman Girman (mm)

YZGS-1030

1000

3000

22

2-2.5

3

3500 × 1300 × 2100

YZGS-1240

1200

4000

17

2-2.5

3

4500 × 1500 × 2200

YZGS-1560

1500

5000

14

2-2.5

5.5

6000 × 1700 × 2300

YZGS-1860

1800

6000

13

2-2.5

7.5

6700 × 2100 × 2500

YZGS-2070

2000

7000

11

2-2.5

11

7700 × 2400 × 2700


 • Na Baya:
 • Na gaba:

 • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

  Kayayyaki masu alaƙa

  • Cyclone Powder Dust Collector

   Cikakken Guguwar usturar Maɗaukaki

   Gabatarwa Mene ne Mai Haɗar usturar Colura? Mai tara kurar ruwan hoda na Cyclone shine nau'in na'urar cire kura. Mai tara ƙurar yana da ƙarfin tarin girma zuwa ƙura tare da ƙayyadadden nauyin nauyi da ƙananan barbashi. Dangane da ƙurar ƙura, za a iya amfani da kaurin ƙurar ƙura a matsayin ƙurar farko ...

  • Automatic Dynamic Fertilizer Batching Machine

   Atomatik Dynamic Takin Batching Machine

   Gabatarwa Mecece Atomatik Dynamic Dakin Batching Machine? Atomatik Dynamic Fertilizer Batching Boats an fi amfani dashi don auna nauyi daidai da yin amfani da abubuwa masu yawa a cikin layin samar da takin zamani don sarrafa adadin abinci da kuma tabbatar da ingantaccen tsari. ...

  • Wheel Type Composting Turner Machine

   Dabaran Type Takin Takin Turner Machine

   Gabatarwa Menene Mashin mai juya Takin elafafu? Machineungiyar Maɗaukaki Na Wheafafun Maɗaukakin Wuta yana da mahimmin kayan aiki na fermentation a cikin manyan tsire-tsire masu yin takin gargajiya. Mai juya takin mai taya zai iya juyawa gaba, baya da kuma yardar kaina, dukkansu mutum ɗaya ke sarrafa su. Wheelsafafun takin gargajiya na wheeled suna aiki sama da tef

  • Linear Vibrating Screener

   Arirgar Faɗakarwar allo

   Gabatarwa Menene Kayan aikin Nunawa na Linear? Mai Kula da Layin Linear (Linear Vibrating Screen) yana amfani da motsin tashin hankali kamar yadda tushen jijiyar ya sanya kayan su girgiza akan allon kuma suci gaba a cikin madaidaiciya. Kayan yana shiga tashar ciyarwa ta na'urar nunawa daidai daga fe ...

  • Double-axle Chain Crusher Machine Fertilizer Crusher

   Double-axle Chain Crusher Machine Taki Cr ...

   Gabatarwa Menene Machine Crusher Chain mai Sarkar Double-axle? Ba a amfani da Crusher Double-axle Chain Crusher Machine Fertilizer Machine ba kawai don murkushe dunkulen samar da takin gargajiya ba, har ma ana amfani da shi sosai a cikin sinadarai, kayan gini, hakar ma'adinai da sauran masana'antu, ta yin amfani da babban ƙarfin juriya MoCar bide sarkar farantin. A m ...

  • Horizontal Fermentation Tank

   Takamaiman Fermentation Tank

   Gabatarwa Menene Tankarwar Shawar Kwance? Babban Zazzabi Sharar Taki & Takin Haɗa Tank yawanci yana aiwatar da zazzabin aerobic na abinci na dabbobi da taki kaji, sharar gidan abinci, sludge da sauran sharar ta amfani da ƙananan ƙwayoyin cuta don cimma hadadden maganin zafin da yake cutar da ...