Injin Sarkar Tsaye Wa Huɗama Machine

Short Bayani:

Da Tsayayyen Sarkar Wayayyen Taki shine ɗayan sanannun kayan aiki a masana'antar takin zamani. Injin yana ɗaukar babban ƙarfi da sarkar keɓewa tare da saurin juyawa, wanda ya dace da murƙushe albarkatun ƙasa da kayan dawowa.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Gabatarwa 

Mene ne ertarfin inarfen Takin rusan Crusher Machine?

Da Tsayayyen Sarkar Wayayyen Taki shine ɗayan kayan da aka fi amfani da su a cikin masana'antar takin zamani. Yana da karfin daidaitawa don kayan aiki tare da babban abun cikin ruwa kuma yana iya ciyarwa ba tare da toshewa ba. Kayan yana shigowa daga tashar abinci kuma yayi karo da sarikin juyawa mai sauri a cikin gidan. Bayan sunyi karo, kayan sun matse sun karye, sannan kuma suyi karo da guduma bayan buga bangon ciki na gidan. Ta wannan hanyar, yana zama foda ko barbashi da ke ƙasa 3mm ana sallama bayan haɗuwa da yawa.

Tsarin ertarƙashin Carƙashin Carjin Takin Wuta

A yayin aiwatar da murkushewa, da Tsayayyen Sarkar Wayayyen Taki yi amfani da daidaitaccen saurin ƙarfin sarkar sarkar carbide mai ɗorewa mai ƙarfi, da ƙirar da ta dace don shiga da mashiga, don haka abin da aka gama ya kasance cikin sifa iri ɗaya kuma kada a manne a cikin injin. Wannan nau'ikan murhunan da ke amfani da sabuwar fasaha da ƙarfe mai inganci, ƙirar inganta tsarin, don haka yana da yawan amfanin ƙasa da aminci mai ƙarfi.  

Aikace-aikacen Sarkar Varfin Takin tilunƙumi Machine

LP jerin Tsayayyen Sarkar Wayayyen Taki ya dace da murkushe babban kayan akan layin samar da takin zamani, amma kuma ana amfani dashi sosai a masana'antar sinadarai, kayan gini, ma'adinai da sauran masana'antu. 

Fa'idodi na Sarkar Tsayayyen Taki Wa Huɗama Machine

 • Tsayayyen Sarkar Wayayyen Taki shine ɗayan kejin keji don girman tsakiya.
 • Tsayayyen Sarkar Wayayyen Taki suna da sauƙin tsari, da ƙananan yadi, da Sauƙi kulawa.
 • Tsayayyen Sarkar Wayayyen Taki Injin yana da sakamako mai kyau, aiki mai santsi, mai tsabta mai tsafta.
 • Abokin gaba ne na kayan aiki masu taurin gaske.

Nunin Sarkar Tsaye Crusher Machine Hoton Bidiyo

Zaɓin Sarkar Tsaye na rusarƙashin Carƙashin Mashin Machine

Misali

Matsakaicin Ciyar Girman (mm)

Rusanƙara leananan Barbashi (mm)

Motorarfin Mota (KW)

Productionarfin Samarwa (t / h)

YZFSLS-500

≤60

<0.7

11

1-3

YZFSLS-600

≤60

<0.7

15

3-5

YZFSLS-800

≤60

<0.7

18.5

5-8

YZFSLS-1000

≤60

<0.7

37

8 ~ 10

 


 • Na Baya:
 • Na gaba:

 • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

  Kayayyaki masu alaƙa

  • Double-axle Chain Crusher Machine Fertilizer Crusher

   Double-axle Chain Crusher Machine Taki Cr ...

   Gabatarwa Menene Machine Crusher Chain mai Sarkar Double-axle? Ba a amfani da Crusher Double-axle Chain Crusher Machine Fertilizer Machine ba kawai don murkushe dunkulen samar da takin gargajiya ba, har ma ana amfani da shi sosai a cikin sinadarai, kayan gini, hakar ma'adinai da sauran masana'antu, ta yin amfani da babban ƙarfin juriya MoCar bide sarkar farantin. A m ...

  • Vertical Fermentation Tank

   Tankarar Fermentation Tank

   Gabatarwa Menene Tsayayyen Sharar Taki & Takin Taki? Tankaran Sharar Taki & Takin Taki yana da halaye na gajeren lokacin bushewa, ya rufe ƙaramin yanki da kuma yanayin abokantaka. Karkataccen tankin fermentation ya kunshi tsarin tara: tsarin ciyarwa, silo reactor, tsarin tuka mota mai aiki da iska, sys mai iska ...

  • Disc Organic & Compound Fertilizer Granulator

   Disc Organic & fili Takin Granulator

   Gabatarwa Menene Disc / Pan Organic & Compound Takin Granulator? Wannan jerin katako na diski yana dauke da bakin fitarwa sau uku, saukaka ci gaba da samarwa, yana matukar rage karfin aiki da inganta ingancin aiki. Mai reducer da motar suna amfani da kwalliyar bel mai sassauƙa don farawa cikin nutsuwa, rage tasirin tasirin ...

  • Flat-die Extrusion granulator

   Lebur-mutu Extrusion granulator

   Gabatarwa Menene Flat Die Injin Takarda Granulator? Flat Die Taki Extrusion Granulator Machine an tsara shi don nau'ikan daban da jerin. Injin granulator mai mutuƙar yana amfani da fom ɗin watsa madaidaiciyar jagora, wanda ke sa abin birgima mai juyawa kai tsaye a ƙarƙashin aikin ƙarfin tashin hankali. Kayan foda shine ...

  • Hot-air Stove

   Stoararrakin zafi-zafi

   Gabatarwa Menene murhun-zafi? Murhun-zafi-iska yana amfani da mai don ƙonewa kai tsaye, yana haifar da fashewa mai zafi ta hanyar tsarkakewar tsarkakewa, kuma kai tsaye yana tuntuɓar kayan don dumama da bushewa ko yin burodi. Ya zama samfurin maye gurbin asalin wutar lantarki da tushen tushen wutar zafi na gargajiya a yawancin masana'antu. ...

  • New Type Organic & Compound Fertilizer Granulator

   Sabon Type Organic & fili Taki Gra ...

   Gabatarwa Menene Sabbin Nau'in Tattalin Arziki da Kayan Gida? Sabon Nau'in Kayan Garkuwa da Mahalli Tattalin Arziki kayan aiki ne wanda ake amfani dashi mafi yawa a cikin samar da takin zamani, takin gargajiya, takin zamani, takin zamani mai sarrafawa, da dai sauransu.Ya dace da tsananin sanyi da ...