Trough taki juya inji
Na'ura mai jujjuya taki wani nau'in jujjuyawar takin ne wanda aka kera musamman don ayyukan takin matsakaici.An yi masa suna saboda doguwar siffa mai kama da kwalta, wadda galibi ana yin ta da ƙarfe ko siminti.
Na'ura mai jujjuya taki yana aiki ta hanyar haɗawa da jujjuya kayan sharar gida, wanda ke taimakawa haɓaka matakan iskar oxygen da saurin aikin takin.Na'urar ta ƙunshi nau'ikan nau'ikan juzu'in jujjuyawar ruwa ko augers waɗanda ke tafiya tare da tsayin kwandon, juyawa da haɗa takin yayin da suke tafiya.
Ɗaya daga cikin fa'idodin na'ura mai jujjuya taki shine ikonsa na sarrafa manyan kayan sharar gida.Ruwan ruwa na iya tsawon mita da yawa kuma yana iya ɗaukar ton na sharar jiki da yawa, yana mai da shi manufa don ayyukan takin matsakaici.
Wani fa'idar injin jujjuya taki shine ingancinsa.Wuraren da ke jujjuyawa ko augers na iya haɗawa da jujjuya takin cikin sauri da inganci, rage lokacin da ake buƙata don aiwatar da takin da samar da taki mai inganci cikin ɗan kankanin lokaci.
Gabaɗaya, injin jujjuya taki shine kayan aiki mai mahimmanci don ayyukan takin matsakaici, yana ba da ingantacciyar hanya mai inganci don samar da takin zamani masu inganci.