Injin mai yin takin zamani

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Takin zamani tsari ne na lalata taki wanda ke amfani da fermentation na ƙwayoyin cuta, actinomycetes, fungi da sauran ƙwayoyin cuta da aka rarraba a cikin yanayi a ƙarƙashin wani yanayin zafi, zafi, rabon carbon-nitrogen da yanayin samun iska ƙarƙashin ikon wucin gadi.
A lokacin aiwatar da fermentation na takin, zai iya kiyayewa da tabbatar da yanayin yanayin yanayin zafi mai zafi - babban zafin jiki - matsakaicin zafin jiki - babban zafin jiki, kuma yadda ya kamata ya rage zagayowar fermentation.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Mai hada taki

      Mai hada taki

      Ana iya daidaita mahaɗin taki bisa ga ƙayyadaddun nauyi na kayan da za a haɗa, kuma ana iya daidaita ƙarfin haɗawa bisa ga ainihin bukatun abokan ciniki.Ganga-gangan duk an yi su ne da bakin karfe mai inganci, wanda ke da karfin juriya na lalata kuma ya dace da hadawa da zuga kayan albarkatun kasa iri-iri.

    • Nau'in Taki Mai Haɗawa

      Nau'in Taki Mai Haɗawa

      Mai haɗawa da taki mai motsa jiki wani nau'in kayan haɗawa ne da ake amfani da shi wajen samar da takin gargajiya.Ana amfani da ita don haɗawa da haɗa nau'ikan kayan halitta daban-daban kamar takin dabba, ragowar amfanin gona, da sauran kayan sharar halitta.An tsara mahaɗin daɗaɗɗa tare da babban ƙarfin haɗakarwa da haɓakar haɓaka mai girma, wanda ke ba da izinin haɗaɗɗen sauri da daidaituwa na kayan halitta.Mai haɗawa yawanci ya ƙunshi ɗakin hadawa, injin motsa jiki, da ...

    • Haɗin taki granulator

      Haɗin taki granulator

      Gurbin takin zamani nau'in granulator ne na taki wanda ke samar da granules ta hanyar hada abubuwa biyu ko fiye don samar da cikakkiyar taki.The granulator yana aiki ta hanyar ciyar da albarkatun ƙasa a cikin ɗakin hadawa, inda aka haɗa su tare da kayan ɗaure, yawanci ruwa ko maganin ruwa.Daga nan sai a shayar da wannan cakuda a cikin granulators, inda aka siffata shi zuwa nau'i-nau'i daban-daban, ciki har da extrusion, birgima, da tumbling.Girma da siffar ...

    • Injin takin zamani

      Injin takin zamani

      Injin takin zamani, wanda kuma aka sani da layin samar da takin zamani ko kayan aikin takin zamani, injina ne na musamman da ake amfani da shi don mai da sharar takin zuwa takin mai inganci.Wadannan injunan suna daidaita tsarin aikin takin zamani, tare da tabbatar da ingantaccen bazuwar da samar da taki mai wadatar abinci.Ingantacciyar Tsarin Taki: An ƙera injinan takin zamani don haɓaka aikin takin, yana ba da damar bazuwar sharar ƙwayoyin cuta cikin sauri.Suna ƙirƙirar ...

    • Injin takin masana'antu

      Injin takin masana'antu

      Injin takin masana'antu shine mafita mai ƙarfi da inganci wanda aka tsara don daidaita manyan ayyukan takin zamani.Tare da ƙarfinsa mai ƙarfi, abubuwan ci-gaba, da babban ƙarfin sarrafawa, injin takin masana'antu yana tabbatar da ingantaccen bazuwa da jujjuyawar datti zuwa takin mai gina jiki.Mahimman Fasalolin Injin Takin Masana'antu: Babban Ƙarfin sarrafawa: Injin takin masana'antu an ƙirƙira su don ɗaukar manyan ɗimbin ɓangarorin ƙwayoyin cuta...

    • Injin taki

      Injin taki

      Injin taki na taka muhimmiyar rawa wajen samar da takin zamani, yana ba da gudummawa ga ingantaccen aikin noma mai dorewa.An ƙera waɗannan injunan don ɗaukar matakai daban-daban waɗanda ke da hannu wajen samar da taki, gami da shirye-shiryen albarkatun ƙasa, haɗawa, granulation, bushewa, da marufi.Muhimmancin Injinan Taki: Injin taki na taka muhimmiyar rawa wajen biyan buƙatun takin zamani a duniya da kuma tabbatar da ingancinsu.Waɗannan injunan suna ba da...